SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP PC - Thiết Bị Máy Tính 300.000 VND Số lượng: 1 Cái

  •  
  • SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC

  • Đăng ngày 25-11-2020 06:32:18 PM - 176 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP
  • Giá bán: 300.000 VND

  • SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC


SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
Giao diện quang nối tiếp 10Gb/s
Thiết bị quang học chất lượng và độ tin cậy cao và các cụm phụ
Tia laser VCSEL 850nm cho đến 300m qua sợi quang đa chế độ
Điốt quang PIN và TIA độ nhạy cao
Tuân thủ SFP + MSA
Quản lý nguồn cung cấp dễ dàng cho khả năng cắm nóng
Đế cắm kép LC
Giao diện cơ khí SFP để dễ dàng loại bỏ
Giao diện điện tốc độ cao SFI
Giao diện 2 dây cho màn hình quản lý và chẩn đoán
Hàm Tx_Disable và Rx_LOS
Giao thức
IEEE802.3ae 10 Gigabit Ethernet
LAN PHY / WAN PHY
Nguồn điện
Nguồn điện đơn 3.3V
Sự tiêu thụ ít điện năng
Tuân thủ RoHS6
Các ứng dụng
Bộ định tuyến và chuyển mạch Ethernet 10GE
Bộ nhớ 10GE
Kết nối Inter Rack
Các kết nối dữ liệu tốc độ cao khác
 
 
 
 
Để nhét vô hai lỗ trên của Switch
Giá bán 300.000 một cái

Khi cần bạn sẽ liên hệ:
Địa chỉ Nick: dungcj (Cao Jawa)
ĐT, Zalo, Viber: 0903309470
Số Nhà: 414, Lê văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP.Hồ Chí Minh (nhà mặt tiền, bán hàng trên lầu 3, đối diện gà rán KFC, gần Nhà Thờ Vườn Xoài).

WebShop: http://www.mebongcon.com/shop/

facebook: https://www.facebook.com/dungcj2001

Giờ làm việc từ 9h--> 17h30, chủ nhật hên xui nên phải alo trước. Thanks

  Ý kiến bạn đọc

  Ẩn/Hiện ý kiến

 

Sản phẩm cùng loại
Switch Extreme Networks  Summit X350-48t

Switch Extreme Networks Summit X350-48t

MBC000282

7.500.000 VND

Switch thông minh Cisco Systems 12 Ports LAN 100

Switch thông minh Cisco Systems 12 Ports...

WS-C2955C-12-RF

400.000 VND

ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC

ProCurve Networking, FINISAR...

FINISAR FTLF8519P2BNL-NA

200.000 VND

Cisco WS-C2955C-12-RF Catalyst 2955C-12  Switch L4 managed 12 x 10/100 + 2 x 100Base-FX

Cisco WS-C2955C-12-RF Catalyst 2955C-12 ...

Cisco WS-C2955C

400.000 VND